Một thời áo trắng

Join the forum, it's quick and easy

Một thời áo trắng
Một thời áo trắng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Buồn.......

3 posters

Go down

Buồn....... Empty Buồn.......

Bài gửi by lovely Mon Mar 09, 2009 8:02 pm

Hôm nay lòng buồn quá, muốn chia sẻ với mọi người nhưng lại ko muốn mở blog và nhớ ra là lớp mình có diễn đàn rất hay... tệ thật, mấy tháng rồi hôm nay buồn mới nhớ ra đây là nơi đc chia sẻ suy nghĩ, tâm sự với mọi người.

Hôm nay biết người ấy có người yêu và đã giới thiệu với người nhà, với bạn bè... sao lòng mình buồn thế. Biết rằng mình chả có ý nghĩa gì, chả là gì dù chỉ là 1 vết chấm trong cuộc đời ngta mà sao mình lại cho phép mình buồn cơ chứ?
Trong suốt những tháng ngày học đại học, trong tất cả những mối quan hệ, những người mình yêu quý đều hiện lên bóng dáng người ấy. MÌnh rất thik người ấy nhưng sai lầm của mình là đã rất ngốc ngếch. Cái tuổi 19 chẳng biết gì, giá như mình khéo léo hơn.. giá như đừng có những phút giây bột phát..... giá như mình chỉ thik, chỉ giữ trong lòng thôi hoặc giá như thik ngta thật phải có chiến lc kưa đàng hoàng.

Mình đã chỉ thik, rồi những lúc nhớ ng.ấy chỉ ntin... mấy năm trời như thế nên tất cả cũng chỉ có thế...
Làm sao bây giờ, mình chông chênh quá. Người ấy ko biết đc rằng mình quan trọng với ng ấy như thế nào... Nhưng giờ ngta cũng có người yêu rồi, mình ko thể xen vào đc nữa, mình sẽ từ từ lặng lẽ "ra đi" thôi...
Ừ thôi, em chúc anh hạnh phúc.

lovely
moderator
moderator

Nữ
Họ và tên : Nguyễn Thu Hà

Buồn....... Empty Re: Buồn.......

Bài gửi by Nguyen Viet Trong Thu Mar 12, 2009 3:49 pm

Chào Hà, cái vụ này bỏ qua đi, tớ thấy tình cảm cậu dành cho người ta thật là lớn đây mà sao người ấy không biết cơ chứ, mở lòng mình ra đi bạn, sẽ thấy nhiều điều tuyệt vời hơn đang chờ đón bạn đấy.
Uhm, sau vụ 8/3 hoa hoét, chuyển cửa hàng hộ ông anh mệt bơ phờ. Bây giờ chỉ chờ đi đám cưới Thủy để ca cẩm, nghêu ngao cùng bạn bè thôi.
Vui lên nhé!
Nguyen Viet Trong
Nguyen Viet Trong

Nam
Họ và tên : Nguyễn Viết Trọng
Số điện thoại : 0165 625 8005
Nghề nghiệp : Sinh viên
Châm ngôn sống : Luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu Biggrin
Tình trạng bản thân : đang iu
email : bestinme122@gmail.com
Yahoo! chat : trongnv_122@yahoo.com

Buồn....... Empty Re: Buồn.......